Phone: 0481-2563527, 2563812, 2300453 Fax: 0481-2563327

Biblos Result: Recitation of the Names of the Books in the Bible

Biblos Result: Recitation of the Names of the Books in the Bible

  • June 5, 2020

കോവിഡിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ കോട്ടയം അതിരൂപതയിലെ ചൈതന്യാ കമ്മീഷനുകളുടെ സംയുക്ത ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ഒന്നു മുതൽ നാലു വരെ ക്ലാസ്സിൽ വിശ്വാസ പരിശീലനം നടത്തുന്ന കുട്ടികൾക്ക് വേണ്ടി ക്രമീകരിച്ച ബൈബിളിലെ പുസ്തകങ്ങളുടെ പേരുകളുടെ പഠന മത്സരത്തിൽ വിജയികളായവരുടെ ലിസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നു . പങ്കെടുത്ത ഏവരെയും അഭിനന്ദിക്കുന്നു. വിജയികൾക്കുള്ള സമ്മാനങ്ങൾ ഫൊറാനകൾ വഴി സാഹചര്യങ്ങൾ അനുകൂലമാകുന്ന മുറയ്ക്ക് നൽകുന്നതായിരിക്കും.

വചചങ്ങലയുടെ റിസൾട്ട് പിന്നീട് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നതാണ്.

(Chaithnya Commissions: 9495080049)

List of those who secured A+ grade.

 

GRADE – A+
S.No. Name Father’s Name House Name Class Place
1 AARON STEPHEN THOMAS PUTHIYAKUNNEL 1 UZHAVOOR
2 ADONE MATHEW SIBY ELANJIPALLIL 1 ARUNOOTTIMANGALAM
3 AGNES ELIZABETH SONY THOTTATHIL 1 CHAMATHACHAL
4 AGNES ELZA BAIJU PATTARUKALAYIL 1 KALLARA OLD
5 ALEX JOBY AKKAMPARAMBIL 1 KURUPPUMTHARA
6 ALMIKA MINTO KANDARAPPALLIL 1 USA
7 ANCELEENA STEPHEN PANAMTHANATHU 1 KALLARA NEW
8 ANNA LAISON CHOORAPADATH 1 KALLARA NEW
9 ANNLIYA MANEESH KATTAMALA 1 MALAKKALLU
10 ANOINT MATHEW BIJU VELLIYATHUM PUZHAYIL 1 UZHAVOOR
11 ANTON JOSEPH VIMAL MANAKKATTU 1 PIRAVOM
12 BIYA ANNA DHINS KUNNUMPURATHU 1 MARIKA
13 CHRISTY STEPHEN PULIMOOTTIL 1 CHUNKOM
14 CHRISTY NIBU PADAYINCHIYIL 1 ERNAKULAM
15 EMIL JIJO VALEL 1 PALATHURUTH
16 EMMANUEL SAIJU THARAYIL 1 CHERUKARA
17 ERIC P TIES PULICKAL 1 ETTUMANOOR
18 EVANA JIJO THENAKARA 1 MRALA
19 EVANA  TRESA GEORGE MANNUKUNNEL 1 USA
20 GEORGE LIJO NANAYAMARUTHUMKAL 1 KARIMKUNNAM
21 GRACE MARIA SIBY NJALARAKATTHURUTHIL 1 CHAMAKALA
22 HANNA ALVIN 1 PUTHUVELI
23 HELBIN RENSON MUDAKKODIYIL 1 PERIKKALLOOR
24 JERIN JINEES PULIKEEL 1 KATTACHIRA
25 JEZREEL JAKES PULIMOOTTIL 1 CHUNKOM
26 JOSSIN JOEMON KUNNASSERY 1 KATTAPPANA
27 LILIBELL LEJOY MUTHOLAM 1 CHERPUNKAL
28 MERISSA REJOY MAKIL 1 THIRUVANANTHAPURAM
29 MIKHA CYRIL PADICKAPARAMBIL 1 PIRAVOM
30 MISHEL MARIAM JITHIN CHIRAKKALPARAMBIL 1 KOTHANALLOOR
31 NEHA ELAINE MAKIL 1 MAKUDALAYAM
32 NIYA ELIZABETH SAIJU UNNARAMKALLEL 1 KALLAR
33 PRANAV JOE MATHEW MUKALLAPARAMBIL 1 KADUTHURUTHY
34 SARAH ELIZABETH JOSEPH MOOTHEDATHIL 1 CANADA
35 SERA ANN STTEBY NERUVEETTIL 1 KANNANKARA
36 STEPHANIA ALVAN CHOORAPADATH 1 KALLARA NEW
37 STHEFAN JIMMY KOCHERIL 1 PARAMPANCHERI
38 TESSA BIJU KOLLAPALLIL 1 KATTACHIRA
39 THOMAS LEON SHIJU CHETTIKKATHOTTATHIL 1 MANNANAM
40 TREESA ALEX PULIYALAKUNNEL 1 KOTHANALLOOR

 

List of those who got A Grade

GRADE – A
S.No. Name Father’s Name House Name Class Place
1 AAHAN GEORGE SUNIL KARIMBIL 3 OLESSA
2 ABAL JINSON KONETHVAIPEL 2 VELLOOR
3 ABEL MATHEW SIMON PUTHUPPALLIL 4 CHERUKARA
4 ABIN SHIBU VALLIYODATHU 4 THIRUVANANTHAPURAM
5 ABIYA REJI PAICHATTU 3 KIDANGOOR
6 ABIYA THERESA BIJU MACHIKANDATHIL 2 NEEZHOOR
7 ABRAHAM PIO JOJO CHERUKATTUPARAMBIL 3 KALLAR
8 ADON PRINCE VAKKEPARAMBIL 3 KARIPPADAM
9 ADONA MARY SIBY ELANJIPALLIL 4 ARUNOOTTIMANGALAM
10 ADONIS BOND BAIJU THOTTIYIL 4 CHERUKARA
11 AFRIYA BIJU PAVAKULAM 4 PACHIRA
12 AGNA M SABU MUNDACKAPARAMBIL 4 KARIPPADAM
13 AGNES ELISA SIBY PULLANAPALLY 3 S.H.MOUNT
14 AGNES ELSA MATHEW PULLOLIL 4 PADAMUGHAM
15 AHARA ROSHAN CHAMAPARA 4 MRALA
16 AHAS THOMAS BIJI KIZHAVALLIL 4 KOTHANALLOOR
17 AIBIN GEORGE KIZHEKKAKARA 4 RAJAPURAM
18 AIDEN JOSE KALLANAL 4 CHERUKARA
19 AIVIN JOBY MUDAKKODIYIL 3 MRALA
20 AJIL LINSON KOOTANAL 2 PAYYAVOOR
21 ALAINA STEPHEN PAZHEMPILLY 3 CHERUKARA
22 ALAN SHIBI MANAKKATTUCHIRA 4 NEEZHOOR
23 ALANA BOBY KURUPPANPARAMBIL 3 VELIYANADU
24 ALBERT STEPHEN PULIYILAKKUNNEL 4 ERAVIMANGALAM
25 ALBIN RAJU VANCHIPURAKAL 4 KALLAR
26 ALDRIN NEGI MUKALEL 4 POOZHIKKOL
27 ALEENA BENNY PAZHMALAYIL 2 MRALA
28 ALEENA THOMAS THEKKUMKATTIL 3 PIRAVOM
29 ALEENA ANOOP CHERIVALIAPARAMBIL 2 PIRAVOM
30 ALEESHA SHAJAN CHEMPANNIYIL 2 CHULLIKKARA
31 ALEN BIJU PAZHUPARAMBIL 3 PACHIRA
32 ALEN LUKE FRANCIS VADAKARA 3 MANNANAM
33 ALESIA SABU KALARICKAL 4 VELLOOR
34 ALEX SANEESH POLACKAL 2 POOTHALI
35 ALEX RAJU PULIYANAL 3 KARIMKUNNAM
36 ALEX VIJIL MANAKATTU 2 PIRAVOM
37 ALFEA TREESA FRANCIS VADAKARA 2 MANNANAM
38 ALFIL JOSE PANAVILACKAL 4 KANNANKARA
39 ALFRED RAJU VANCHIPURAKAL 3 KALLAR
40 ALITTA AJI KUNNATH 4 ERAVIMANGALAM
41 ALNA SONISH AKKAMALIL 2 MALAKKALLU
42 ALNA ROSE THOMAS VELLARAMKALAYIL 2 VELLOOR
43 ALONA LINTO CHERUSSERIL 4 KARIMKUNNAM
44 ALONA JOBY MUDAKKODIYIL 2 MRALA
45 ALONA BLESSEN KAVALACKAL 4 PADAMUGHAM
46 ALONA SABU THARAYIL 3 NEERIKKADU
47 ALONA THERES RINKU CHIRAPPURATH 4 MALAKKALLU
48 ALPHONS RAJU KEECHERIL 4 PIRAVOM
49 ALPHONS MARIYA STEPHEN MUDAKKODIYIL 2 MRALA
50 ALPHONSA S CHANDY URUMBIL 3 MUTTAM
51 ALPHONSE JOHNBOY JIM NJEZHUKUMATTATHIL 2 NEERIKKADU
52 ALVEENA SAJI CHAMBATHIL 3 THOTTARA
53 ALVIN MANOJ VATTAKOTTAYIL 3 CHERPUNKAL
54 ALVIN JOJO KUTTATHUPARAMBIL 3 MUTTAM
55 AMALA JAIMON NADUKKANDATHIL 3 MRALA
56 AMALA TOMY CHAZHISHERIL 4 KIDANGOOR
57 AMALA MARIA MATHEW KIZHAKKETTU 3 NEERIKKADU
58 AMALIN BIJU JOSEPH PAWATH 3 S.H.MOUNT
59 ANDREA MARY FRANCIS VADAKARA 3 MANNANAM
60 ANGEL TOGI PULLORKUNNEL 4 PERIKKALLOOR
61 ANGEL SHINOY THERUVAKATTIL 4 NEEZHOOR
62 ANGEL SIBY MUNDUVELIL 4 ARUNOOTTIMANGALAM
63 ANGEL ANN VINCENT CHIRAYIL 4 KADUTHURUTHY
64 ANGEL ANNA ROY MATHOOR 3 THOTTARA
65 ANGEL EMILDA SHIBI MUTTATHIL 4 THETTAMALA
66 ANGEL MERY BIJU CHERUKARA 4 PAYYAVOOR
67 ANGELA ALVIN 4 PUTHUVELI
68 ANGELA JOSE MADASSERIL 3 CHARAMANGALAM
69 ANGELA ANIL THALAKYAL 4 ARUNOOTTIMANGALAM
70 ANGELEENA ANNA JOBY KOKKARAVALAYIL 3 VAKATHANAM
71 ANGELENA SUNNY KOOVAPLACKAL 4 KARIMKUNNAM
72 ANJALY JOBY ULLATTIL 3 MAKUDALAYAM
73 ANJANA LUKOSE ELAVUMKAL 4 VELIYANOOR
74 ANJHALET ANNA ABY POOCHAKATTIL 3 KARIMKUNNAM
75 ANN ELIZABETH ABRAHAM KALAPURACKAL 3 CATHEDRAL
76 ANN ELIZABETH BIJU KALAPURACKAL 3 KATTACHIRA
77 ANN MARIA JOSE KUNNACHERIL THOOMPANAYIL 3 PAZHUTHURUTHU
78 ANN MARIAM MATHEW PULLOLIL 2 PADAMUGHAM
79 ANN MARIYA BINO MANNUSSERIL 4 PAYYAVOOR
80 ANN MARIYA MATHEW PEEDIKAYIL 4 PACHIRA
81 ANN MARIYA JOSHY PARADYIL 3 CHUNKOM
82 ANN MARIYA SHIJO PARADYIL 3 CHUNKOM
83 ANN MARIYA JOMON MEKKATTEL 4 KIDANGOOR
84 ANN MARY SUNNY AYILATTIL 4 MALAKKALLU
85 ANN TREESA SALAS MULAYINKAL 2 CHUNKOM
86 ANNA PINTU KIZHAKEPURATHU 2 KARIMKUNNAM
87 ANNA MOL BIJU MUTHUKATTIL 4 PAYYAVOOR
88 ANNMARY JOBY CHAKKALAPARAMBIL 3 KARIPPADAM
89 ANNU THRESIA ALEX CHIRATHARA 4 KURUMULLOOR
90 ANNWIN JOSE KONDADAMPADAVIL 3 AREEKKARA
91 ANSU JOSE KIDANGIL 4 KADUTHURUTHY
92 ANTONIYO MATHEW POLAKKANDATHIL 2 KANNANKARA
93 ARNOLD THANKACHAN NELLIYANIKOTT 3 PULINJAL
94 ARYAN OUSU GEORGE AYINIPIRATH 3 ERNAKULAM
95 ASHIK V PRATHEESH VATTAPARAMPIL 3 KURUPPANTHARA
96 ASHWIN LUKE BINOY THANNICHUVATTIL 2 KURUMULLOOR
97 ASTON LINO KARIMATHUSSERIL 4 VELIYANADU
98 ATHULYA LINTO PRANJATTU 3 KIDANGOOR
99 AUSTIN ALEX ABY EDAPPATTUKAVUMKAL 4 KURUPPANTHARA
100 AYONA SHIJU PARAMALA 4 NENDOOR
101 AYONA ABRAHAM MATTOZHIYIL 3 KARIPPADAM
102 AYONA MANOJ CHAMAKALAYIL 3 KATTACHIRA
103 AYONA ANN BILJU KALAPPILLIL 3 CHUNKOM
104 AYONA MARIA AJI THARAPPIL 4 NEEZHOOR
105 BELVIN JERIL ALEX MEDAYIL 2 KAIPPUZHA
106 BENITA MARIA SHIMY MANJANKAL 3 CHERPUNKAL
107 BINI MARIA BABU MANALEL 3 KADUTHURUTHY
108 BITTY MARIA BABU MANALEL 2 KADUTHURUTHY
109 BRIANNA ALICE BIJU KUZHIKOTTAYIL 3 KATTACHIRA
110 BRINDA BIJU VADAKKETHURUTHUVELIL 2 NEERIKKADU
111 CHRISTA ANNA BIJU KANJIRAMOOTTIL 4 CHERUKARA
112 CHRISTIN SHIJU KADALIKALAYIL 4 KADUTHURUTHY
113 CHRISTY SABU THELLIYAMMEL 3 PIRAVOM
114 CHRISTY JUDY MADATHILETTU 3 KIDANGOOR
115 CRISS MATHEW DEEPU PUTHIYAVEETTIL 4 CHERPUNKAL
116 DANIEL BIJU CHENNATHU 2 KIDANGOOR
117 DAYA MARIYA JOMON VELUTHEDATHUMALAYIL 3 KARIPADAM
118 DAYA MARIYA JOMON VELUTHEDATHU MALAYIL 3 KARIPPADAM
119 DAYONA PRINCE KANICHERIL 4 OLESSA
120 DENISSA JOBY MULLAPPALLIL 4 KARIMKUNNAM
121 DENNA SABU CHETTETH 4 RAMAMANGALAM
122 DERIC SONY KUNNUMPURATHU 4 PACHIRA
123 DHIYA LIZA RAKESH PULIMOOTTIL 4 CHUNKOM
124 DIYA MARY DHINS KUNNUMPURATHU 2 MARIKA
125 DYLON DUSTIN MUDEEKKUNNEL 2 USA
126 EABEL BAIJU ANIMOOTTIL 2 KALLAR
127 EDEN SHIBU KUNNAMKUZHACKAL 3 CHUNKOM
128 EDWIN NOBY CHERIYL 4 CHUNKOM
129 ELANI MINTO KANDARAPPALLIL 2 USA
130 ELEN NIMMICHEN VADAKUMCHERIYIL 3 MRALA
131 ELENTO MARIYAM JOSEPH ORAVANAKKALAM 4 KUMARAKOM
132 ELIZABETH JOBY AKKAMPARAMBIL 2 KURUPPUMTHARA
133 ELVIN SIJO KEEZHANGATTU 3 POOZHIKKOL
134 EMILIYA AJI KURIANKAROT 3 ETTUMANOOR
135 EMMANUEL JOSE KUNNACHERIL THOOMPANAYIL 4 PAZHUTHURUTHU
136 EMMANUVEL BENNY KOTTUMKAL 4 KARIMKUNNAM
137 EVA BENNY THEKKEPARAMBIL 4 KOTHANALLOOR
138 EVA ABRAHAM THAITHARAPPEL 2 RAJAPURAM
139 EVA TERES SHINO PALACKAL 2 RAJAPURAM
140 EVELIN ANN BINTIS THEKKUMKATIL 3 NEEZHOOR
141 FEBIN THOMAS 3 MONIPPALLI
142 FEMY JOSE KOTTANAL 3 MARIKA
143 FEONA ROBBIN PANNIVELIL 4 ERAVIMANGALAM
144 FIYA JOBY PACHIKKARA 4 CHERUKARA
145 GEON JINU THARAYIL 4 NEERIKKADU
146 GEORGE CHUMMAR POOZHIKUNNEL 3 USA
147 GEORGE BINSE VADAKKEMANIYANKUNNEL 3 CANADA
148 GEORGE SHAJI KALEMALIL 4 MAKUDALAYAM
149 GEORGEKUTTY RAJU PULIKKATTU 4 MUTTAM
150 GIANNA MARY THOMAS MOOZHAYIL 4 EDAKKOLI
151 GINIYA JINU THARAYIL 4 NEERIKKADU
152 GLORIA SAIJU THALAKKAL 3 KADUTHURUTHY
153 GLORY MARIA SHAJI KOCHALUMKAL 4 ERAVIMANGALAM
154 HANNA THOMAS VAILAPPALLIMATTATHIL 3 NEERIKKADU
155 HANNA ELZA SHINE VACHACHIRAYIL 4 S.H.MOUNT
156 HANNAH LINSON MALEPPARAMBIL 2 MRALA
157 HANNAH BOBY KUMBLANICKAL 4 KARIMKUNNAM
158 HANNAH MARY THOMAS PUTHIYAKUNNEL 2 UZHAVOOR
159 HELAN ANNA LUKKACHEN AMMAYIKUNNEL 3 PARAMPANCHERI
160 HELNA RESNSON MUDAKKODIYIL 3 PERIKKALLOOR
161 HERA PHINIL KUREEKOTTIL 2 NEEZHOOR
162 IRENE JOJO KUTTATHUPARAMBIL 3 MUTTAM
163 ISABEL SHYBU MUTTATHUMALAYIL 4 PAYYAVOOR
164 ISABELLA SIMON PLATHOTTATHIL 2 PERIKKALLOOR
165 JACE JOYCE MARIKAVEETTIL 4 USA
166 JACIYA JOHNSON ERATTAKKALICKAL 2 CHERPUNKAL
167 JACOB CHACKO MANIMALA 2 ERNAKULAM
168 JACOB TOMY PUTHUVANAPARAMBIL 4 CATHEDRAL
169 JAIN JO GEORGE THADATHIL 4 KALLARA OLD
170 JAKE SAJI VATTAMAKKIL 3 MONIPPALLI
171 JANVY JOHNEY ALAPPATTU 4 MRALA
172 JEENA STEPHEN KANIKULATHU 4 THETTAMALA
173 JEFFRIN JOSHY EDATHIPARAMPIL 3 PALATHURUTH
174 JEFFRIN JINO PULICKAL 4 ETTUMANOOR
175 JELITTA BIJU VALEL 4 KIDANGOOR
176 JENITA JOBY OZHUKAYIL 4 PEROOR
177 JENNA ANISH KARIMATHUSSERIL 3 KATTACHIRA
178 JEONA JOSE PULICKAPPANATTU 2 CHAMATHACHAL
179 JEROL MATHEW JAIMON KANNUVETTINIRAPPEL 2 KATTACHIRA
180 JEROM JOHN POTTAMKUZHY 3 NEEZHOOR
181 JEROME JINCE PALLIKUNNEL 4 MONIPPALLI
182 JERUSHA MARIYA JOSEPH MARIYA BHAVAN 4 KARIPPADAM
183 JESWIN SIJI PULIYANAL 3 CHUNKOM
184 JESWIN IMMANUEL SAJU VELLAMKULAM 3 S.H.MOUNT
185 JEWEL MARIYA SHAIJU ALUMKALTHAZHE 4 VELIYANOOR
186 JIANNA JAKES PULIMOOTTIL 3 CHUNKOM
187 JIBIN JOHNSON NADUKANDATHIL 3 MRALA
188 JIBIN JOSE APPOZHIYIL 4 ERAVIMANGALAM
189 JIFIN JIJI ELAMKULATHIL 3 PIRAVOM
190 JISS JACOB DEEPU PUTHIYAVEETTIL 2 CHERPUNKAL
191 JIYA ELIZABETH JIJO KUMBLANICKAL 2 ETTUMANOOR
192 JIYANNA NIMMICHEN VADAKUMCHERIYIL 2 MRALA
193 JOANA MARIYA JINTO PARAMANACKAL 2 VELLOOR
194 JOANNA SUSAN TINI PUTHUPALLIMYALIL 4 BANGALORE
195 JOEANA MARIA JOSEPH POWATHEL 3 PALATHURUTH
196 JOEL JOSEPH VANIAMPARAMBIL 2 VAKATHANAM
197 JOEL THOMAS PAZHEMPALLY 2 USA
198 JOFFIN V JAYMON VADAKARA 3 MANNANAM
199 JOHAN JOSEPH THOOMPANAYIL 3 ERNAKULAM
200 JOHAN JINCE PALLIKUNNEL 2 MONIPPALLI
201 JOHAN BINU KURUVILA PATHINARUPARAYIL 3 UK
202 JOHANN NELSON KUTTIVALACHEL 2 KURUMULLOOR
203 JOHN RAJU KEECHERIL 2 PIRAVOM
204 JOMINI JOMON PARAYIL 4 ATTAPADY
205 JONA MARY SIMMIMON KOCHUPARAMPIL 3 VAKATHANAM
206 JORDAN JACOB NELSON KUTTIVALACHEL 3 KURUMULLOOR
207 JOSE THOMAS STEPHEN KOLAKKOTIL 2 RAJAPURAM
208 JOSEPH JOLLY JOLLYBHAVANAM 3 KIDANGOOR
209 JOSEPH MATHEW KOITHARA 4 KIDANGOOR
210 JOSHUA DINESH VELLAMOZHUKUMTHOTTIL 3 CHAMAKALA
211 JOSHUA JOSEPH PINKU VATTAPARAMBIL 4 ETTUMANOOR
212 JOSUKUTTY BABU PALAKKATTU 3 KIDANGOOR
213 JOVANNA JAIMON KEENANPARAMBIL 2 UZHAVOOR
214 JOYAL STANY VALIYAPARAMBIL 4 POTHUKUZHY
215 JOYAL SIJU KANIYAMKATTIL 4 MUTTAM
216 JOYEL LIBU KUDILIL 4 PIRAVOM
217 JUAN UTHUPPE JIPSON PUTHIYAVITTIL 4 OMAN
218 JULINA JEEHADU CHACKALAKAL 4 PIUSMOUNT
219 JUVAL JOBY PUTHUSSERY 4 CHAMAKALA
220 JUVAL MARY SHIBU MULAKUMATTATHIL 3 S.H.MOUNT
221 JUVANA SHIBI KOCHERIYIL 2 PARAMPANCHERI
222 JUVANA BIJU NEERNAMTHOTTIYIL 2 MRALA
223 KATHARINE SHAJAN KOCHERIYIL 3 PULINJAL
224 KELVIN MANOJ VATTAKOTTAYIL 3 CHERPUNKAL
225 KEVIN SABU THELLIYAMMEL 4 PIRAVOM
226 KEVIN B JOSEPH KALAMBUKATTIL 3 CHULLIKKARA
227 KEZIAH ROY MALLESSERIL 4 SAMKRANTHY
228 KRIPA TEZ MOOLAKATTU 3 ERNAKULAM
229 LEON SIJU KUNNEL 4 CHULLIKKARA
230 LEON MATHEW STENNY MAZHPPEL 4 CHAMATHACHAL
231 LEYA MATHEW THAITHARAPPEL 4 ERNAKULAM
232 LIANNA LEJOY MUTHOLAM 2 CHERPUNKAL
233 LIBY THOMAS CHAMAKALAYIL 2 KATTACHIRA
234 LIONA K SINU KAITHACKATHOTTI 2 KARIMKUNNAM
235 LITTIN SHIJU KADALIKALAYIL 3 KADUTHURUTHY
236 LIYA ROY KEECHERIYIL 4 MADAMBAM
237 LORA LALSON PUTHENPURACKAL 2 KATTACHIRA
238 LUCY MATHEW THUKKUMKUTTIL 4 MUTTAM
239 MANNA JACOB VELLAPALLYMATTATHIL 4 PEROOR
240 MARIA JOSE OTTAKKATTIL 3 PAYYAVOOR
241 MARIAMOL JO PANTHIRUPARAYIL 4 POOZHIKKOL
242 MARIYA ALEX PERUKAROTTU 4 CHARAMANGALAM
243 MARY BIJO PULINILKUMPARAMBIL 2 KAIPPUZHA
244 MATHEW REJOY MAKIL 3 THIRUVANANTHAPURAM
245 MATHEW SHAJAN EDOOR 3 MRALA
246 MATHEW SHAJI THOPPIL 3 PADAMUGHAM
247 MATHEW KURIAKOSE CHOLLANICKAL 3 KARIMKUNNAM
248 MATT C STEPHEN CHETTICKATHOTTATHIL 3 UZHAVOOR
249 MELNA LIJO NANAYAMARUTHUMKAL 3 KARIMKUNNAM
250 MERIN MATHEW POOVATHUMMOOTTIL 2 PERIKKALLOOR
251 MERLIN MANU PATHINARUPARAYIL 4 NENDOOR
252 MICHAEL SIMON NADUKANDATHIL 3 MRALA
253 MILAN MADHU CHIRAYIL 3 NENDOOR
254 MOSES JESUMARIA AJITH KALLIDANTHIYIL 2 CANADA
255 NADHANIYA JACOB VANIYAMPURAYIDATHIL 3 MATTAKKARA
256 NESTA BINOY MOOLEKAROTTU 3 KALLARA OLD
257 NEVIN CHACKO MUNDACKAL 3 KIDANGOOR
258 NEVIN SHAISE PULLOLIL 2 PADAMUGHAM
259 NEVINN NOBY ERATTACHIRA 3 KARIMKUNNAM
260 NIKHIYA VINOD CHAMAKALAYIL 4 PALATHURUTH
261 NIMITHA MARY JOJI KUZHAIYAMPARAMBIL 4 KURUMULLOOR
262 NIRANJANA MARY JACOB VANIYAMPURAYIDATHIL 4 MATTAKKARA
263 NIYA NOBY PANAMTHANAMPARAMBIL 2 KARIMKUNNAM
264 NIYA MOL SAJI VALIYAPARAMBIL 4 POTHUKUZHY
265 NOEL BIJU MULAYANIKKAL 4 CHULLIKKARA
266 NOEL JOSEPH BINU KARUNNATTIL 3 PIRAVOM
267 NOYAL SHOBY AKKAMPARAMBIL 4 KURUPPUMTHARA
268 OLIVIA LIBU KATTUVEETTIL 3 NEERIKKADU
269 PHILBIA SHIBU KOCHIKUNNEL 3 KIDANGOOR
270 PIO ANISH CHERUMOOZHICKAL 3 THOTTARA
271 PRAJIT JAIMON MANNARUMATTATHIL 3 UZHAVOOR
272 PRAVIT JAIMON MANNARUMATTATHIL 4 UZHAVOOR
273 RACHEL MANEEH VETTIMALAPUTHANPURAYIL 4 PIRAVOM
274 RENO PHILIP RAJESH PALLIMATTATHIL 4 THIRUVANANTHAPURAM
275 RICHARD LUKE KANIAMTHOTTIL 3 NEERIKKADU
276 ROSEWIN MARY ROY KEEZHANGATTU 3 KADUTHURUTHY
277 ROWAN JOY CHANIYIL 4 KOTHANALLOOR
278 RYAN JINCE KIZHAKKEL 2 PIRAVOM
279 SAINA SINU POWATHEL 2 PALATHURUTH
280 SANVIA SINOY PULLUVATTATHU 3 KALLAR
281 SARA ANN SABU KUDILIL 4 PIRAVOM
282 SARAH MATHEW EDATHIL 2 THIRUVANANTHAPURAM
283 SEARA SIJU MALLIYIL 4 S.H.MOUNT
284 SERA MARIA SIMON MULAVANAL 2 CHAKKUPALAM
285 SERAH JOSEPH MULAKUMATTATHIL 2 KOTHANALLOOR
286 SHALET BOBY CHACKALATHOTTIYIL 4 NEERIKKADU
287 SHALOMON JESUMARIA AJITH KALLIDANTHIYIL 4 CANADA
288 SHANIYA BOBY CHACKALATHOTTIYIL 4 NEERIKKADU
289 SHERLIN SHIBU KOCHUPURAYIL 3 SAMKRANTHY
290 SHIYA ELSA SABU KUNNUMPURATHU 4 KIDANGOOR
291 SHONE SHIBU MATHOORU 3 THOTTARA
292 SIMON JACOB ELAVUMKUZHIPPIL 4 MONIPPALLI
293 SIYONA SHIJO PARAVELIL 3 ETTUMANOOR
294 SREYA MARIA SABU KUNNUMPURATHU 2 KIDANGOOR
295 STEEVAN JOSE ANAKUTHICKAL 3 UZHAVOOR
296 STEEVO STEPHEN THEVERMATTATHIL 4 PAYYAVOOR
297 STEPHANIA BIJI VETTIKALIL 4 THOTTARA
298 STEVE SAJI POOVATHINKAL 2 USA
299 STIYA STEPHEN KOLANGAYIL 4 PAYYAVOOR
300 TEJUS BINU KOCHIKUNNEL 3 KATTACHIRA
301 TELSA ANNA TOMY KURUTTUPARAMBIL 2 PADAMUGHAM
302 TESSA ANISH KURIAMKAROT 2 ETTUMANOOR
303 TESSA JOBY ABRAHAM VALLOPPALLIL 3 CHAMAKALA
304 THERESA SHAJI THOPPIL 2 PADAMUGHAM
305 TIMOTHY SIBIN MALAYILPARAMBIL 3 KIDANGOOR
306 TIYA MATHEW KARITHARA CHERPUNKAL
307 TREASSA DEMMISE PULIMOOTTIL 4 CHUNKOM
308 YAEL LIANA SHIJU CHETTIKKATHOTTATHIL 3 MANNANAM